Bản quyền ©2022 | Tapchithethao.com
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Tapchithethao.com
Địa chỉ : 36 Trần Phú, Khâm Thiên, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam.
Liên hệ: tapchithethao.com@gmail.com

Lịch thi đấu bóng đá Czech Republic Ceska Fotbalova Liga 2022-2023 hôm nay

Lịch thi đấu giải Czech Republic Ceska Fotbalova Liga hôm nay, lịch thi bóng đá Czech Republic Ceska Fotbalova Liga mới nhất mùa bóng 2022 được cập nhật liên tục tại Tạp Chí Thể Thao.

LTĐ theo vòng đấu

Ngày giờ

Trận Đấu

Chủ Tỉ lệ Khách
Kết quả Czech Republic Ceska Fotbalova Liga BXH | KQBD
Ngày 07/10

20:30 07/10

Otrokovice Otrokovice
Slavia Kromeriz Slavia Kromeriz
0.88 3/4:0 0.88

22:59 07/10

Hlucin Hlucin
Vitkovice Vitkovice
0.98 0:2 1/4 0.83
Ngày 08/10

15:15 08/10

FK Banik Sokolov FK Banik Sokolov
SK Motorlet Praha SK Motorlet Praha
0.88 1/2:0 0.93

15:15 08/10

Jablonec B Jablonec B
Chlumec nad Cidlinou Chlumec nad Cidlinou
0.88 0:0 0.93

15:15 08/10

Loko Vltavin Loko Vltavin
Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory
0.98 0:1 0.83

15:30 08/10

FK Kolin FK Kolin
Viktoria Zizkov Viktoria Zizkov
0.93 3/4:0 0.88

15:30 08/10

FK Prepere FK Prepere
Teplice B Teplice B
0.90 0:1/4 0.90

15:30 08/10

Viktoria Plzen B Viktoria Plzen B
Sokol Hostoun Sokol Hostoun
0.88 0:1 1/4 0.93

16:00 08/10

Ceske Budejovice B Ceske Budejovice B
FK Zbuzany 1953 FK Zbuzany 1953
0.93 0:0 0.88

19:30 08/10

Hranice KUNZ Hranice KUNZ
Sardice Sardice

19:30 08/10

Uhersky Brod Uhersky Brod
Blansko Blansko
0.83 0:3/4 0.98

19:30 08/10

Frydek-Mistek Frydek-Mistek
Frydlant Frydlant
0.85 0:1 0.95

20:00 08/10

Vrchovina Vrchovina
SC Znojmo SC Znojmo
0.88 0:1/2 0.93

21:00 08/10

Domazlice Domazlice
FC Pisek FC Pisek
0.88 0:1 1/4 0.93

21:00 08/10

Usti nad Labem Usti nad Labem
Mlada Boleslav B Mlada Boleslav B
0.85 0:0 0.95

21:00 08/10

Zivanice Zivanice
Sokol Brozany Sokol Brozany
0.90 0:1/4 0.90
Ngày 09/10

15:15 09/10

Unicov Unicov
Banik Ostrava B Banik Ostrava B

15:15 09/10

Slovacko II Slovacko II
Velke Mezirici Velke Mezirici

15:15 09/10

Admira Praha Admira Praha
Bohemians1905 B Bohemians1905 B

15:15 09/10

Hradec Kralove B Hradec Kralove B
Benesov Benesov
Giờ Trận Đấu Tỉ lệ Tài xỉu 1x2
* vui lòng kéo ngang để xem thêm các chỉ số khác.
02:00
Osasuna Osasuna
Valencia Valencia
0.94
-1/4
0.99
0.96
2 1/4
0.94
2.26
3.30
3.40
01:30
TSG Hoffenheim TSG Hoffenheim
Werder Bremen Werder Bremen
1.02
-1/2
0.91
1.07
3 1/4
0.83
2.02
3.90
3.45
02:00
Lyon Lyon
Toulouse Toulouse
1.04
-1 1/4
0.86
0.96
3 1/4
0.92
1.51
4.65
5.80
17:00
SHB Đà Nẵng SHB Đà Nẵng
Becamex Bình Dương Becamex Bình Dương
1.03
-1/2
0.83
1.08
2 3/4
0.76
2.02
3.55
3.10
12:00
Pohang Steelers Pohang Steelers
Jeju United Jeju United
0.95
-1/4
0.97
0.92
2 1/2
0.98
2.26
3.30
2.97
12:00
Kyoto Sanga Kyoto Sanga
Nagoya Grampus Nagoya Grampus
0.87
+1/4
1.05
0.83
2
1.07
3.10
3.00
2.34
12:00
Vissel Kobe Vissel Kobe
Hiroshima Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce
0.86
+1/4
1.06
0.89
2 1/4
1.01
3.00
3.25
2.26
12:00
Yokohama Marinos Yokohama Marinos
Gamba Osaka Gamba Osaka
1.04
-1 1/2
0.88
0.85
3 1/4
1.05
1.38
5.00
6.40
12:00
Consadole Sapporo Consadole Sapporo
Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
0.85
-1/4
1.07
0.89
2 1/4
1.01
2.16
3.25
3.20
12:00
Jubilo Iwata Jubilo Iwata
Kashima Antlers Kashima Antlers
1.06
+1/2
0.86
0.91
2 1/2
0.99
3.95
3.45
1.86
12:00
Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale
Shimizu S-Pulse Shimizu S-Pulse
1.02
-1
0.90
0.98
2 3/4
0.92
1.56
4.00
5.20
19:00
Lamphun Warrior Lamphun Warrior
Buriram United Buriram United
0.86
+1 1/2
1.00
0.86
2 3/4
0.98
7.60
4.85
1.31
15:45
Melbourne City Melbourne City
Western United FC Western United FC
0.88
-1/2
1.04
1.05
2 3/4
0.85
1.88
3.70
4.05
22:59
Czech (nữ) Czech (nữ)
Hungary (nữ) Hungary (nữ)
0.75
-3/4
1.05
0.73
3
1.08
1.57
3.60
5.00
00:00
Norway (nữ) Norway (nữ)
Brazil nữ Brazil nữ
0.78
+1/2
1.03
0.80
2 1/2
1.00
3.50
3.50
1.91
01:30
Đức nữ Đức nữ
France (nữ) France (nữ)
1.10
-1/2
0.70
0.88
2 1/2
0.93
2.10
3.40
2.90
01:30
Spain (nữ) Spain (nữ)
Thụy Điển nữ Thụy Điển nữ
0.78
+3/4
1.03
1.00
2 1/2
0.80
4.00
3.50
1.75
02:00
Anh (nữ) Anh (nữ)
Mỹ nữ Mỹ nữ
0.90
-0
0.90
0.93
2 1/2
0.88
2.50
3.50
2.50
02:00
Queens Park Rangers (QPR) Queens Park Rangers (QPR)
Reading Reading
0.94
-1/2
0.98
1.09
2 1/2
0.81
1.94
3.40
3.70
02:15
Gil Vicente Gil Vicente
Estoril Estoril
1.07
-1/2
0.85
1.01
2 1/2
0.89
2.07
3.30
3.40
01:00
Groningen Groningen
RKC Waalwijk RKC Waalwijk
0.99
-1/4
0.93
0.92
2 1/2
0.98
2.23
3.55
3.15
00:30
Neuchatel Xamax Neuchatel Xamax
Bellinzona Bellinzona
1.02
-1/4
0.86
0.88
2 3/4
0.98
2.24
3.25
2.73
01:15
Aarau Aarau
Thun Thun
1.02
-1/4
0.86
0.81
3
1.05
2.15
3.50
2.72
00:00
Gazisehir Gaziantep Gazisehir Gaziantep
Adana Demirspor Adana Demirspor
0.84
+1/4
1.08
0.99
2 3/4
0.91
2.88
3.25
2.35
15:30
Đắk Lắk Đắk Lắk
Bà Rịa Vũng Tàu Bà Rịa Vũng Tàu
0.95
+1/4
0.81
0.99
2
0.77
3.30
2.98
2.08
16:00
Huế FC Huế FC
Đồng Tâm Long An Đồng Tâm Long An
0.85
-1/2
0.95
0.95
2 1/4
0.85
1.83
3.40
4.00
17:00
Bình Phước Bình Phước
Công An Nhân Dân Công An Nhân Dân
0.99
+1
0.77
1.01
2 1/2
0.75
6.00
3.95
1.43
17:00
Quảng Nam FC Quảng Nam FC
Phố Hiến Phố Hiến
0.78
-1/4
0.98
0.97
2 1/4
0.79
2.03
3.10
3.25
22:59
Stal Mielec Stal Mielec
Pogon Szczecin Pogon Szczecin
0.93
+1/2
0.99
0.88
2 1/2
1.02
3.50
3.45
1.99
01:30
Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
Wisla Plock Wisla Plock
1.09
-1/2
0.83
0.93
2 3/4
0.97
2.09
3.50
3.15
21:30
Ural Sverdlovsk Oblast Ural Sverdlovsk Oblast
Khimki Khimki
0.90
-1/2
1.02
0.96
2 1/2
0.94
1.90
3.55
3.70
22:30
Sport Podbrezova Sport Podbrezova
MFK Ruzomberok MFK Ruzomberok
0.89
-1/4
0.95
0.85
2 1/2
0.97
2.13
3.20
2.94
01:45
Royal Antwerp Royal Antwerp
Sint-Truidense Sint-Truidense
0.95
-1/2
0.97
1.11
2 1/2
0.80
1.95
3.40
3.65
22:59
NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
HNK Sibenik HNK Sibenik
1.13
-3/4
0.74
1.05
2 3/4
0.79
1.84
3.65
3.30
01:30
Genoa Genoa
Cagliari Cagliari
0.88
-1/2
1.04
0.93
2 1/4
0.97
1.88
3.35
4.00
02:00
Sporting Gijon Sporting Gijon
Villarreal B Villarreal B
0.86
-1/2
1.06
0.88
2 1/4
1.02
1.86
3.45
4.00
00:00
Belenenses Belenenses
SC Farense SC Farense
0.85
+1/2
1.05
0.85
2 1/4
1.03
3.30
3.25
2.05
23:30
Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
Karlsruher SC Karlsruher SC
0.92
+1/4
1.00
0.90
2 3/4
1.00
2.93
3.65
2.31
23:30
Jahn Regensburg Jahn Regensburg
Greuther Furth Greuther Furth
0.92
+1/4
1.00
0.90
2 1/2
1.00
3.15
3.35
2.29
12:00
Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
Thespa Kusatsu Thespa Kusatsu
0.84
-3/4
1.08
1.05
2 1/4
0.85
1.68
3.60
4.85
12:00
V-Varen Nagasaki V-Varen Nagasaki
Tokushima Vortis Tokushima Vortis
1.01
+1/4
0.91
0.89
2
1.01
3.35
2.85
2.33
12:00
Albirex Niigata Albirex Niigata
Vegalta Sendai Vegalta Sendai
1.04
-3/4
0.88
0.88
2 1/2
1.02
1.82
3.60
3.95
12:00
Blaublitz Akita Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba JEF United Ichihara Chiba
0.88
+1/4
1.04
0.92
1 3/4
0.98
3.25
2.78
2.43
01:45
UC Dublin UC Dublin
Sligo Rovers Sligo Rovers
1.01
+1/2
0.91
1.01
2 1/2
0.89
3.75
3.45
1.91
01:45
Derry City Derry City
Finn Harps Finn Harps
0.89
-1 1/2
1.03
1.01
2 3/4
0.89
1.25
5.40
11.00
01:45
Dundalk Dundalk
St. Patricks Athletic St. Patricks Athletic
1.01
-1/4
0.91
1.05
2 1/2
0.85
2.28
3.30
2.96
01:45
Bohemians Bohemians
Drogheda United Drogheda United
1.00
-3/4
0.92
1.00
2 1/2
0.90
1.73
3.65
4.25
01:00
Willem II Willem II
Den Bosch Den Bosch
0.98
-1 1/2
0.92
0.93
3
0.95
1.33
4.60
7.70
01:00
ADO Den Haag ADO Den Haag
FC Eindhoven FC Eindhoven
0.99
-1/4
0.91
1.03
2 3/4
0.85
2.26
3.10
3.00
01:00
Dordrecht Dordrecht
PEC Zwolle PEC Zwolle
0.90
+1 1/4
1.00
1.02
3 1/4
0.86
5.20
4.40
1.48
01:00
Heracles Almelo Heracles Almelo
De Graafschap De Graafschap
0.79
-1/2
1.12
0.84
2 3/4
1.04
1.79
3.65
3.75
01:00
Jong Ajax (Youth) Jong Ajax (Youth)
Helmond Sport Helmond Sport
1.01
-1
0.89
0.93
3 1/4
0.95
1.59
4.10
4.35
01:00
AZ Alkmaar (Youth) AZ Alkmaar (Youth)
NAC Breda NAC Breda
0.86
+1/4
1.04
1.02
3
0.86
2.74
3.50
2.22
01:00
Jong PSV Eindhoven (Youth) Jong PSV Eindhoven (Youth)
SC Telstar SC Telstar
0.82
-1/4
1.08
1.00
2 3/4
0.88
2.09
3.40
3.05
01:00
FC Utrecht (Youth) FC Utrecht (Youth)
Almere City FC Almere City FC
0.92
+1/4
0.98
0.98
2 3/4
0.90
3.10
3.15
2.19
01:00
FC Oss FC Oss
MVV Maastricht MVV Maastricht
0.98
-1/4
0.92
1.06
3
0.82
2.21
3.55
2.72
01:00
Roda JC Roda JC
VVV Venlo VVV Venlo
0.89
-3/4
1.01
1.00
3
0.88
1.65
4.05
4.05
22:00
FC Voluntari FC Voluntari
CS Mioveni CS Mioveni
0.94
-1/4
0.94
1.05
2
0.81
2.23
2.88
3.10
22:00
Arges Arges
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
1.13
+1/2
0.76
0.78
2
1.08
3.80
3.50
1.76
00:00
Lyngby Lyngby
Viborg Viborg
0.99
+1/4
0.91
0.84
2 1/2
1.06
3.25
3.50
2.19
05:00
Huachipato Huachipato
Coquimbo Unido Coquimbo Unido
1.04
-1/2
0.86
0.92
2 1/4
0.96
2.04
3.25
3.30
21:30
FC Hebar Pazardzhik FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia
1.05
+1/2
0.79
1.03
2 1/4
0.79
4.10
3.15
1.79
00:00
Pirin Blagoevgrad Pirin Blagoevgrad
Beroe Stara Zagora Beroe Stara Zagora
1.03
-1/4
0.81
1.00
2 1/4
0.82
2.22
3.15
2.84
22:59
Sandecja Nowy Sacz Sandecja Nowy Sacz
Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
1.03
-1/2
0.81
0.97
2 1/4
0.85
2.03
3.15
3.45
01:30
Wisla Krakow Wisla Krakow
LKS Lodz LKS Lodz
0.90
-1/2
0.94
0.92
2 1/2
0.90
1.90
3.35
3.60
20:15
Al Ahli(UAE) Al Ahli(UAE)
Ittihad Kalba Ittihad Kalba
0.95
-1
0.89
0.80
2 3/4
1.02
1.54
3.95
4.60
20:15
Dabba Al-Fujairah Dabba Al-Fujairah
Al Ain Al Ain
0.96
+1 1/4
0.94
1.00
3
0.88
6.30
4.70
1.37
22:59
Al-Jazira(UAE) Al-Jazira(UAE)
Al-Sharjah Al-Sharjah
1.02
-0
0.82
0.84
2 3/4
0.98
2.58
3.35
2.32
22:59
Ajman Ajman
Banni Yas Banni Yas
0.94
-1/4
0.90
0.92
2 3/4
0.90
2.09
3.30
2.89
11:30
FC Anyang FC Anyang
Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995
0.89
-1/4
0.95
0.90
2 1/4
0.92
2.04
3.25
2.96
00:00
SC Verl SC Verl
Viktoria koln Viktoria koln
1.11
-1/4
0.82
0.92
2 3/4
0.98
2.32
3.40
2.83
04:00
Caracas FC Caracas FC
Estudiantes Merida FC Estudiantes Merida FC
0.93
-1/2
0.87
0.91
2 1/4
0.89
1.93
3.25
3.40
06:15
CD Hermanos Colmenares CD Hermanos Colmenares
Deportivo La Guaira Deportivo La Guaira
0.98
-0
0.82
0.87
2 1/4
0.93
2.65
3.00
2.43
01:45
Inverness Inverness
Partick Thistle Partick Thistle
0.78
+1/4
1.11
1.05
2 1/2
0.81
2.78
3.10
2.28
00:00
Adanaspor Adanaspor
Bandirmaspor Bandirmaspor
0.80
+1/4
1.04
0.95
2 1/2
0.87
2.85
3.20
2.19
05:00
Mineros de Zacatecas Mineros de Zacatecas
Cancun FC Cancun FC
0.71
-1/2
1.14
0.87
2 1/4
0.95
1.71
3.35
4.20
00:11
Polonia Warszawa Polonia Warszawa
Garbarnia Krakow Garbarnia Krakow
0.96
-1
0.84
1.00
3
0.80
1.56
3.80
4.65
20:30
NK Aluminij NK Aluminij
Jadran Dekani Jadran Dekani
0.88
-1 3/4
0.96
0.97
2 3/4
0.85
1.17
5.60
11.50
22:59
NK Nafta NK Nafta
Bistrica Bistrica
0.98
-1 3/4
0.83
0.88
3
0.93
1.29
5.00
8.50
22:59
Triglav Gorenjska Triglav Gorenjska
NK Fuzinar NK Fuzinar
0.90
-1
0.90
0.98
3
0.83
1.55
4.00
4.75
18:30
Sabah Sabah
Pulau Pinang Pulau Pinang
0.93
-1 1/4
0.88
0.90
2 3/4
0.90
1.40
4.20
6.00
19:15
MISC-MIFA MISC-MIFA
Selangor Selangor
0.93
+1/2
0.88
0.93
3
0.88
3.40
3.75
1.83
19:15
Melaka Melaka
Terengganu Terengganu
0.78
+1
1.03
0.78
2 3/4
1.03
4.33
4.00
1.60
20:00
Pahang Pahang
Johor Darul Takzim Johor Darul Takzim
1.00
+1 3/4
0.80
0.93
3 1/2
0.88
8.00
5.50
1.25
20:00
Negeri Sembilan Negeri Sembilan
Kedah Kedah
1.00
-1/2
0.80
0.90
2 1/2
0.90
1.95
3.25
3.40
20:00
Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
FC Maritsa 1921 FC Maritsa 1921
0.82
-1/4
0.98
0.98
2 1/2
0.82
1.99
3.20
3.35
20:00
KMC FC KMC FC
Ruvu Shooting Ruvu Shooting
0.85
-1/4
0.95
0.83
2
0.98
2.15
2.88
3.40
22:00
Olaine Olaine
Rigas Futbola skola II Rigas Futbola skola II
9.00
4.50
1.30
20:00
Hrvatski dragovoljac Hrvatski dragovoljac
NK Orijent Rijeka NK Orijent Rijeka
0.92
-1/4
0.88
0.84
2 1/4
0.96
2.11
3.10
3.05
20:00
Kustosija Kustosija
NK Dubrava Zagreb NK Dubrava Zagreb
0.74
-0
1.06
0.80
2 1/4
1.00
2.31
3.10
2.75
20:30
Esteghlal Tehran Esteghlal Tehran
Foolad Khozestan Foolad Khozestan
1.13
-1/2
0.72
0.86
1 3/4
0.96
2.10
2.80
3.60
21:30
Mes krman Mes krman
Persepolis Pakdasht Persepolis Pakdasht
0.86
-1/4
0.98
0.92
1 3/4
0.90
2.25
2.63
3.50
21:30
Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
Tractor S.C. Tractor S.C.
1.21
-1/4
0.66
0.92
1 3/4
0.90
2.63
2.60
3.00
22:30
Naft Masjed Soleyman FC Naft Masjed Soleyman FC
Gol Gohar FC Gol Gohar FC
1.02
+1/4
0.82
0.84
1 3/4
0.98
4.00
2.60
2.10
23:30
Sepahan Sepahan
Persepolis Persepolis
0.76
-0
1.08
0.78
1 3/4
1.04
2.70
2.70
2.70
20:00
Slovan Bratislava B Slovan Bratislava B
KFC Komarno KFC Komarno
1.03
+3/4
0.78
0.93
2 3/4
0.88
5.25
4.20
1.62
00:30
TJ Spartak Myjava TJ Spartak Myjava
Sokol Dolna Zdana Sokol Dolna Zdana
0.85
-1/2
0.95
0.85
2 3/4
0.95
1.91
3.60
4.00
01:00
FC Caldas FC Caldas
Alverca Alverca
0.86
+1/4
0.98
0.85
2
0.97
3.10
2.93
2.17
20:00
Magara Young Boys Magara Young Boys
Aigle Noir Aigle Noir
9.00
3.50
1.40
04:00
Envigado FC Envigado FC
Patriotas FC Patriotas FC
0.88
-1/4
0.96
0.84
2
0.98
2.17
2.95
3.10
07:45
Jaguares de Cordoba Jaguares de Cordoba
La Equidad La Equidad
0.97
-0
0.87
1.02
2 1/4
0.80
2.61
2.99
2.48
23:10
SKU Amstetten SKU Amstetten
Lafnitz Lafnitz
1.11
-1/2
0.80
1.00
2 3/4
0.88
2.11
3.45
2.97
23:10
Austria Wien (Youth) Austria Wien (Youth)
Grazer AK Grazer AK
0.92
+1/2
0.98
0.84
3
1.04
3.15
3.60
1.98
23:10
Kapfenberg Kapfenberg
Rapid Vienna (Youth) Rapid Vienna (Youth)
1.08
+1/4
0.82
0.98
3
0.90
2.85
3.65
2.11
23:10
SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr
St.Polten St.Polten
0.93
+1/2
0.97
0.99
2 3/4
0.89
3.20
3.60
1.97
01:30
FC Dornbirn 1913 FC Dornbirn 1913
FC Blau Weiss Linz FC Blau Weiss Linz
1.08
+1 1/4
0.82
1.01
3 1/4
0.87
6.60
4.70
1.37
00:30
Hibernians FC Hibernians FC
Zebbug Rangers Zebbug Rangers
0.85
-1 1/2
0.95
0.98
3
0.83
1.25
5.50
8.00
22:15
Sohar Club Sohar Club
Sur Club Sur Club
1.00
-1 1/4
0.80
0.98
2 1/4
0.83
1.44
3.75
7.00
15:00
Hapoel Mahane Yehuda Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Ramat Israel Hapoel Ramat Israel
0.78
-1
1.03
0.90
2 3/4
0.90
1.50
4.33
5.00
15:00
Maccabi Beer Sheva Maccabi Beer Sheva
SC Shicun Hamizrah SC Shicun Hamizrah
1.01
-0
0.75
0.85
2 3/4
0.91
2.55
3.55
2.24
15:00
Hapoel Kiryat Ono Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Ganei Tikva Hapoel Ganei Tikva
0.90
-1 1/4
0.90
0.95
3
0.85
1.44
4.25
5.50
17:00
AS Nordia Jerusalem AS Nordia Jerusalem
Maccabi Ironi Sderot Maccabi Ironi Sderot
0.88
-3/4
0.88
0.79
3
0.97
1.68
3.90
3.70
19:00
Hapoel Kfar Qasm Shuaa Hapoel Kfar Qasm Shuaa
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
4.50
3.50
1.65
22:59
Al-Sadd Al-Sadd
Al-Ahli Doha Al-Ahli Doha
0.95
-1
0.89
0.92
3
0.90
1.52
4.15
4.55
22:59
Al-Sailiya Al-Sailiya
Qatar SC Qatar SC
0.85
+1/2
0.99
0.81
2 3/4
1.01
3.00
3.55
1.98
22:59
Al-Wakra Al-Wakra
Umm Salal Umm Salal
0.95
-1/4
0.89
0.97
2 3/4
0.85
2.16
3.45
2.73
18:00
Al Wathbah Al Wathbah
Jableh SC Jableh SC
1.03
-3/4
0.78
1.00
2 1/4
0.80
1.73
3.30
4.33
18:00
Al Ittihad (SYR) Al Ittihad (SYR)
Al-Jaish Damascus Al-Jaish Damascus
0.83
-0
0.98
0.90
2
0.90
2.50
3.00
2.63
18:00
Al-Majd Damascus Al-Majd Damascus
Al-Wahda Damascus Al-Wahda Damascus
0.75
+1/4
1.05
0.95
2
0.85
2.88
3.00
2.30
18:00
Teshrin SC Teshrin SC
Al-Karamah Al-Karamah
1.57
3.40
5.50
23:30
Fremad Amager Fremad Amager
Hvidovre IF Hvidovre IF
0.96
+3/4
0.92
0.79
2 3/4
1.07
3.60
3.85
1.71
23:30
Fredericia Fredericia
Nykobing FC Nykobing FC
1.02
-1 1/4
0.86
0.85
3
1.01
1.46
4.10
5.40
22:59
APOEL Nicosia APOEL Nicosia
Karmiotissa Polemidion Karmiotissa Polemidion
0.75
-1 1/2
1.09
0.75
2 3/4
1.07
1.24
5.50
7.60
18:45
Lion City Sailors Lion City Sailors
Albirex Niigata FC Albirex Niigata FC
0.95
+1/2
0.90
0.98
3 1/2
0.88
3.10
4.00
1.83
07:00
Delfin SC Delfin SC
Liga Dep. Universitaria Quito Liga Dep. Universitaria Quito
0.86
+1/4
0.98
0.85
2 1/2
0.97
2.88
3.30
2.13
03:00
UD San Fernando UD San Fernando
Arucas CF Arucas CF
0.81
-3/4
0.89
0.84
2 1/2
0.86
1.58
3.60
4.20
22:59
Atomsfera Mazeikiai Atomsfera Mazeikiai
Garr and Ava Garr and Ava
0.80
-3/4
1.00
1.00
3 1/4
0.80
1.60
3.80
4.33
22:59
FK Neptunas Klaipeda FK Neptunas Klaipeda
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
0.90
-1 1/2
0.90
0.80
3 1/4
1.00
1.36
4.75
6.00
00:00
FK Trakai II FK Trakai II
Ekranas Panevezys Ekranas Panevezys
1.00
-1/4
0.80
0.80
3
1.00
2.20
3.60
2.63
22:59
Dinamo Brest Dinamo Brest
Dnepr Mogilev Dnepr Mogilev
0.93
-3/4
0.87
1.03
2 3/4
0.77
1.70
3.50
4.00
22:00
Dila Gori Dila Gori
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
0.86
-1/4
0.98
0.86
2 1/4
0.96
2.09
3.20
3.05
00:00
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
Dinamo Batumi Dinamo Batumi
0.90
-1/4
0.94
0.91
2 1/4
0.91
2.14
3.15
2.97
00:00
Sund IF Sund IF
IF Algarna IF Algarna
0.80
-1/4
1.00
0.90
3 1/4
0.90
2.00
4.00
2.90
00:00
Stenungsunds IF Stenungsunds IF
Angered BK Angered BK
0.90
-1 1/2
0.90
0.95
3 3/4
0.85
1.33
5.50
6.00
00:00
Eslovs BK Eslovs BK
FBK Balkan FBK Balkan
1.00
-0
0.80
0.95
3
0.85
2.60
3.75
2.25
00:00
IFK Hassleholm IFK Hassleholm
Kristianstads FF Kristianstads FF
0.85
-1/2
0.95
0.93
3
0.88
1.83
4.00
3.30
21:00
Sahab SC Sahab SC
AL-Sareeh AL-Sareeh
0.97
-1/4
0.89
1.11
2 1/4
0.74
2.23
3.10
3.05
00:30
Al Wihdat Amman Al Wihdat Amman
Al Hussein Irbid Al Hussein Irbid
0.93
-1
0.88
0.90
2 1/4
0.90
1.50
3.50
6.50
22:59
Omonia Aradippou Omonia Aradippou
Anagennisi FC Deryneia Anagennisi FC Deryneia
0.75
-3/4
1.05
0.85
2 1/4
0.95
1.57
3.60
5.75
20:30
Zira FK Zira FK
Keshla FK Keshla FK
0.99
-1 1/4
0.87
0.85
2 1/2
0.99
1.40
4.35
6.40
05:00
Criciuma Criciuma
Nautico (PE) Nautico (PE)
1.02
-1
0.88
0.92
2 1/4
0.96
1.59
3.65
5.20
07:30
Centro Sportivo Alagoano Centro Sportivo Alagoano
Sampaio Correa Sampaio Correa
1.02
-1/2
0.88
0.91
2
0.97
2.02
3.15
3.50
16:00
JSM Skikda U21 JSM Skikda U21
NRB Teleghma U21 NRB Teleghma U21
1.00
+1
0.80
1.00
3 1/4
0.80
4.75
4.00
1.53
16:00
IB Khemis El Khechna U21 IB Khemis El Khechna U21
JS Bordj Menaiel U21 JS Bordj Menaiel U21
0.95
+3/4
0.85
0.95
3 1/4
0.85
3.80
4.00
1.67
16:00
US Chaouia U21 US Chaouia U21
CA Batna U21 CA Batna U21
1.05
-0
0.75
0.85
2 1/2
0.95
2.75
3.00
2.38
16:00
MC EI Eulma U21 MC EI Eulma U21
USM Annaba U21 USM Annaba U21
0.83
-1/4
0.98
0.75
2 1/4
1.05
2.10
3.30
3.20
16:00
AS Khroub U21 AS Khroub U21
MO Constantine U21 MO Constantine U21
1.05
-0
0.75
0.80
2 1/2
1.00
2.75
3.00
2.38
21:30
USM Khenchela U21 USM Khenchela U21
MC Oran U21 MC Oran U21
0.90
-1/2
0.90
0.78
2 3/4
1.03
1.83
3.50
3.40
21:30
MC El Bayadh U21 MC El Bayadh U21
HB Chelghoum Laid U21 HB Chelghoum Laid U21
1.73
3.60
3.80
21:30
ASO Chlef U21 ASO Chlef U21
JS Saoura U21 JS Saoura U21
0.98
+1/4
0.83
0.80
2 1/2
1.00
3.30
3.40
2.00
00:00
SK Treibach SK Treibach
SV Ried B SV Ried B
0.83
+1/4
0.98
0.88
3 1/4
0.93
2.55
4.00
2.10
00:00
ASV Siegendorf ASV Siegendorf
SV Stripfing Weiden SV Stripfing Weiden
0.98
+1 1/2
0.83
1.00
3 1/4
0.80
8.00
4.75
1.33
00:00
ASV Bruck ASV Bruck
Traiskirchen Traiskirchen
1.00
-0
0.80
0.90
3 1/4
0.90
2.60
3.60
2.30
00:00
Allerheiligen Allerheiligen
SAK Klagenfurt SAK Klagenfurt
0.95
-1
0.85
0.85
3
0.95
1.55
4.20
4.33
00:00
TUS Bad Gleichenberg TUS Bad Gleichenberg
Vocklamarkt Vocklamarkt
0.83
-1 1/4
0.98
0.98
3 3/4
0.83
1.44
5.50
4.75
00:00
SC Mannsdorf SC Mannsdorf
Neusiedl Neusiedl
1.00
-3/4
0.80
0.98
3 1/4
0.83
1.75
4.00
3.60
00:30
Team Wiener Linien Team Wiener Linien
SR Donaufeld Wien SR Donaufeld Wien
1.00
-1 1/4
0.80
0.93
3 1/4
0.88
1.50
4.50
4.50
01:00
Kremser Kremser
Wiener SC Wiener SC
0.85
+1
0.95
0.85
3 1/4
0.95
4.50
4.20
1.53
00:30
Supersport United Supersport United
Sekhukhune United Sekhukhune United
0.89
-1/4
0.95
0.75
1 3/4
1.07
2.11
2.70
3.70
19:00
Atalanta U20 Atalanta U20
Cesena U20 Cesena U20
0.93
-1 1/4
0.88
0.83
3 1/4
0.98
1.45
4.75
4.75
21:00
Verona U20 Verona U20
Torino U20 Torino U20
0.90
+1/4
0.90
0.95
2 1/2
0.85
3.00
3.30
2.10
01:45
Cobh Ramblers Cobh Ramblers
Longford Town Longford Town
0.85
+3/4
1.01
1.09
3
0.75
3.50
3.65
1.79
01:45
Cork City Cork City
Wexford (Youth) Wexford (Youth)
0.98
-1
0.88
0.87
2 3/4
0.97
1.56
3.60
4.95
01:45
Salthill Devon Galway Salthill Devon Galway
Athlone Town Athlone Town
1.26
-2
0.65
1.00
3 1/4
0.84
1.27
4.55
8.30
01:45
Waterford United Waterford United
Treaty United Treaty United
1.06
-1 1/4
0.80
0.99
2 3/4
0.85
1.44
3.95
5.90
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Kabilio Jaffa Maccabi Kabilio Jaffa
0.76
-0
1.08
0.82
2
1.00
2.36
2.95
2.80
20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Rishon Lezion Hapoel Rishon Lezion
0.76
-0
1.08
0.88
2
0.94
2.37
2.90
2.83
20:00
Hapoel Natzrat Illit Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
0.95
-0
0.89
0.86
2
0.96
2.64
2.85
2.56
20:00
AS Ashdod AS Ashdod
Kafr Qasim Kafr Qasim
1.04
+1/4
0.80
0.94
2 1/4
0.88
3.55
3.05
1.97
20:00
Ironi Tiberias Ironi Tiberias
Hapoel Afula Hapoel Afula
0.97
-1/4
0.87
0.98
2 1/4
0.84
2.15
3.00
3.15
20:00
Hapoel Acco Hapoel Acco
Hapoel Kfar Saba Hapoel Kfar Saba
1.04
-0
0.80
0.74
2
1.08
2.76
2.90
2.43
20:00
Maccabi Petah Tikva FC Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm
0.96
-3/4
0.88
0.95
2 1/2
0.87
1.70
3.45
4.15
20:00
Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan
0.92
-1/4
0.92
1.02
2 1/4
0.80
2.10
3.00
3.25
01:45
Glacis United FC Glacis United FC
Mons Calpe SC Mons Calpe SC
1.00
-0
0.80
0.88
3
0.93
2.50
3.75
2.25
22:30
Abha Abha
Al-Nasr(KSA) Al-Nasr(KSA)
0.79
+1 1/4
1.12
1.04
2 3/4
0.84
5.90
4.25
1.44
01:00
Al-adalh Al-adalh
Al-Feiha Al-Feiha
1.07
-0
0.83
1.05
2 1/4
0.83
2.71
3.20
2.39
01:00
Al Ittihad(KSA) Al Ittihad(KSA)
Al-Fateh Al-Fateh
1.12
-1
0.79
0.92
2 3/4
0.96
1.57
3.95
4.75
19:30
Shabab Sahel Shabab Sahel
Al Akhaahli Alay Al Akhaahli Alay
0.90
-1/2
0.90
0.85
2 1/4
0.95
1.85
3.20
3.80
00:00
TSV Buchbach TSV Buchbach
SpVgg Ansbach SpVgg Ansbach
0.79
-0
1.05
0.84
3
0.98
2.24
3.50
2.57
00:00
VSG Altglienicke VSG Altglienicke
Chemnitzer Chemnitzer
0.69
-1/4
1.17
0.74
2 1/2
1.08
1.82
3.50
3.65
00:00
FC Augsburg II FC Augsburg II
FC Pipinsried FC Pipinsried
0.97
-1/2
0.87
0.71
2 3/4
1.12
1.97
3.55
3.05
00:00
BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
Carl Zeiss Jena Carl Zeiss Jena
0.80
+1/2
1.04
1.00
2 3/4
0.82
3.15
3.20
2.04
00:00
TSG Balingen TSG Balingen
TSV Steinbach TSV Steinbach
1.03
+1/2
0.81
0.75
2 1/2
1.07
3.65
3.40
1.81
00:00
Kickers Offenbach Kickers Offenbach
Astoria Walldorf Astoria Walldorf
0.55
-1 1/4
1.40
0.59
3
1.29
1.22
5.70
8.30
00:00
Schweinfurt 05 FC Schweinfurt 05 FC
Te Cu Kukuh Atta Seip Te Cu Kukuh Atta Seip
0.94
-1/4
0.90
0.69
2 1/2
1.14
2.07
3.45
2.90
00:00
FV Illertissen FV Illertissen
VfB Eichstatt VfB Eichstatt
1.02
-1/2
0.82
0.80
3
1.02
2.02
3.60
2.87
00:00
Viktoria Aschaffenburg Viktoria Aschaffenburg
TSV Rain Am Lech TSV Rain Am Lech
0.95
-1 1/2
0.89
0.67
2 1/2
1.17
1.32
4.70
7.00
00:00
Fortuna Koln Fortuna Koln
Duren Duren
1.02
-3/4
0.84
0.83
2 3/4
1.01
1.79
3.75
3.65
00:30
TuS Blau-Weiss Lohne TuS Blau-Weiss Lohne
SSV Jeddeloh SSV Jeddeloh
0.92
-0
0.92
0.79
3
1.03
2.40
3.45
2.40
01:00
FCV Dender EH FCV Dender EH
Red Star Waasland Red Star Waasland
0.83
+1/4
1.01
0.89
2 3/4
0.93
2.85
3.35
2.13
01:00
Anderlecht II Anderlecht II
Excelsior Virton Excelsior Virton
1.09
-1/2
0.75
0.84
2 1/2
0.98
2.09
3.30
2.97
23:30
DJK Ammerthal DJK Ammerthal
Feucht SC Feucht SC
0.89
-3/4
0.81
0.83
3 1/4
0.87
1.69
3.85
3.35
00:00
SC Eltersdorf SC Eltersdorf
ATSV Erlangen ATSV Erlangen
0.98
-1
0.83
0.98
3 1/2
0.83
1.60
4.33
4.20
00:00
TSV Kornburg TSV Kornburg
Eintracht Bamberg Eintracht Bamberg
0.95
+1
0.85
0.80
3
1.00
4.00
5.00
1.50
16:00
Croatia (nữ) U19 Croatia (nữ) U19
Montenegro (nữ) U19 Montenegro (nữ) U19
0.90
-1 3/4
0.90
0.78
3
1.03
1.29
5.00
8.50
16:00
Ireland (nữ) U19 Ireland (nữ) U19
Northern Ireland (nữ) U19 Northern Ireland (nữ) U19
0.85
-2 1/4
0.95
0.80
3
1.00
1.13
9.00
19.00
19:00
France (nữ) U19 France (nữ) U19
Poland (nữ) U19 Poland (nữ) U19
1.30
4.75
7.50
20:30
Azerbaijan (nữ) U19 Azerbaijan (nữ) U19
Cyprus (nữ) U19 Cyprus (nữ) U19
1.25
6.00
8.00
03:30
UTC Cajamarca UTC Cajamarca
Cienciano Cienciano
0.92
-1/4
0.92
0.91
2 3/4
0.91
2.06
3.30
2.98
20:30
KP Starogard Gdanski KP Starogard Gdanski
Gedania Gdansk Gedania Gdansk
0.73
+1/4
1.08
0.78
2 3/4
1.03
2.45
4.00
2.30
21:00
Polonia Nysa Polonia Nysa
Stal Brzeg Stal Brzeg
1.00
-1/2
0.80
0.98
2 3/4
0.83
1.95
3.75
3.10
21:00
Jarota Jarocin Jarota Jarocin
Sokol Kleczew Sokol Kleczew
0.83
+1/4
0.98
0.93
2 3/4
0.88
2.75
3.60
2.20
19:00
Veres Veres
Metalist Kharkiv Metalist Kharkiv
1.02
-1/4
0.88
0.80
2 1/4
1.08
2.21
3.40
2.84
21:00
Kolos Kovalyovka Kolos Kovalyovka
FC Inhulets Petrove FC Inhulets Petrove
1.08
-3/4
0.82
0.85
2 1/4
1.03
1.80
3.45
3.95
22:59
Vysocina jihlava Vysocina jihlava
SK Prostejov SK Prostejov
0.76
-1/2
1.08
0.75
2 1/2
1.07
1.76
3.60
3.65
08:00
Alianza FC (PAN) Alianza FC (PAN)
Costa Del Este Costa Del Este
0.75
-1/4
1.05
0.80
2
1.00
2.00
2.90
3.75
00:00
FC Suderelbe FC Suderelbe
HEBC Hamburg HEBC Hamburg
0.83
-1/4
0.98
0.80
3 1/2
1.00
2.00
4.00
2.88
00:00
Nottingen Nottingen
FSV Hollenbach FSV Hollenbach
0.83
-1/4
0.98
0.95
3 1/2
0.85
2.00
4.00
2.75
00:00
SV Auersmacher SV Auersmacher
Hertha Wiesbach Hertha Wiesbach
0.93
-1/4
0.88
0.98
3 3/4
0.83
2.05
4.00
2.60
00:30
SC Concordia Hamburg SC Concordia Hamburg
Altona 93 Altona 93
0.98
-3/4
0.83
0.80
3 1/4
1.00
1.73
4.33
3.50
00:30
VFB Hallbergmoos VFB Hallbergmoos
TSV 1860 Rosenheim TSV 1860 Rosenheim
1.00
-3/4
0.80
1.00
3
0.80
1.75
4.00
3.50
00:30
SC Staaken SC Staaken
FSV Union Furstenwalde FSV Union Furstenwalde
0.88
-3/4
0.93
0.83
3
0.98
1.67
4.00
3.75
00:30
SSVg Velbert SSVg Velbert
TSV Meerbusch TSV Meerbusch
0.80
-3/4
1.00
0.90
3 1/2
0.90
1.62
4.20
3.80
00:30
SC Victoria Hamburg SC Victoria Hamburg
SV Curslack Neuengamme SV Curslack Neuengamme
0.93
-1 3/4
0.88
0.95
4
0.85
1.30
5.25
6.00
00:30
SF Baumberg SF Baumberg
TuRU Dusseldorf TuRU Dusseldorf
1.00
-3/4
0.80
0.88
3 1/4
0.93
1.75
4.33
3.25
00:30
SG Dynamo Schwerin SG Dynamo Schwerin
MSV Pampow MSV Pampow
1.00
-1/4
0.80
0.90
3
0.90
2.15
4.00
2.50
00:45
TVD Velbert TVD Velbert
FC Kleve FC Kleve
0.93
-3/4
0.88
0.93
3 1/4
0.88
1.70
4.33
3.40
01:00
Hamburger SV III Hamburger SV III
Uhlenhorster SC Paloma Uhlenhorster SC Paloma
0.83
+1
0.98
0.90
3 3/4
0.90
3.60
4.50
1.62
01:15
Eimsbutteler TV Eimsbutteler TV
TuS Osdorf TuS Osdorf
0.90
-2 1/4
0.90
0.95
4
0.85
1.20
6.00
9.50
22:59
Fehervar Videoton Fehervar Videoton
ZalaegerzsegTE ZalaegerzsegTE
0.93
-3/4
0.89
0.94
2 3/4
0.86
1.66
3.65
4.10
01:05
Ujpesti Ujpesti
Kecskemeti TE Kecskemeti TE
0.75
-1/2
1.07
0.81
2 1/2
0.99
1.75
3.65
3.65
21:00
Kerala Blasters FC Kerala Blasters FC
East Bengal East Bengal
0.73
-3/4
1.12
0.82
2 1/2
1.00
1.55
3.80
4.85
07:10
Ferrol Carril Oeste Ferrol Carril Oeste
Almagro Almagro
0.71
-0
1.14
1.01
2
0.81
2.30
2.92
2.91
20:30
MM Platinum FC MM Platinum FC
Venda Venda
2.50
2.80
2.80
20:30
Otrokovice Otrokovice
Slavia Kromeriz Slavia Kromeriz
0.88
+3/4
0.88
0.88
3 1/4
0.88
3.80
4.15
1.62
22:59
Hlucin Hlucin
Vitkovice Vitkovice
0.98
-2 1/4
0.83
0.85
3 1/2
0.95
1.17
7.00
11.00
19:00
Uruguay (nữ) U20 Uruguay (nữ) U20
Colombia (nữ) U20 Colombia (nữ) U20
5.00
3.50
1.57
21:15
Venezuela (nữ) U20 Venezuela (nữ) U20
Chile (nữ) U20 Chile (nữ) U20
2.10
3.40
2.88
21:55
Al Fahaheel SC Al Fahaheel SC
Al-Ttadamon(KUW) Al-Ttadamon(KUW)
0.88
-3/4
0.93
0.90
2 3/4
0.90
1.65
3.80
4.75
00:15
Al-Jahra Al-Jahra
Al-Nasar Al-Nasar
0.80
-0
1.00
1.05
2 1/2
0.75
2.50
3.10
2.75
11:00
Yokohama SCC Yokohama SCC
Kagoshima United Kagoshima United
1.01
+1/2
0.83
0.82
2 1/2
1.00
3.50
3.45
1.83
12:00
SC Sagamihara SC Sagamihara
Imabari FC Imabari FC
1.25
+1/4
0.64
0.82
2 1/2
1.00
3.95
3.40
1.78
20:30
Metallurg Bekobod Metallurg Bekobod
Kuruvchi Bunyodkor Kuruvchi Bunyodkor
0.70
-0
1.11
0.78
2
1.02
2.30
2.96
2.88
21:00
Obolon Kiev Obolon Kiev
Metalurh Zaporizhya Metalurh Zaporizhya
0.80
-1/2
1.00
1.10
2 1/2
0.70
1.75
3.40
4.00
01:45
Glentoran FC Glentoran FC
Carrick Rangers Carrick Rangers
0.88
-1 1/4
0.88
0.91
2 3/4
0.85
1.34
4.40
6.90
01:45
Cliftonville Cliftonville
Crusaders Crusaders
0.93
-1/4
0.83
0.68
2 1/2
1.08
2.13
3.25
2.91
01:45
Newry City Newry City
Larne FC Larne FC
0.91
+1
0.85
0.94
3
0.82
4.90
4.00
1.50
14:00
UKB UKB
KLASA KLASA
1.03
-1/4
0.78
0.75
2 1/2
1.05
2.25
3.50
2.60
16:15
AFC Thoubal AFC Thoubal
NESU FC NESU FC
0.85
-1 1/4
0.95
1.00
3 1/4
0.80
1.40
4.75
5.50
20:00
Onduparaka FC Onduparaka FC
SC Villa SC Villa
2.05
2.88
3.60

Kèo thơm hôm nay

Soi kèo thơm Groningen vs RKC Waalwijk, 1h00 ngày 8/10: Khô hạn bàn thắng
Soi kèo thơm Groningen vs RKC Waalwijk, 1h00 ngày 8/10: Khô hạn bàn thắng
Soi kèo thơm Groningen vs RKC Waalwijk, 1h00 ngày 8/10, giải VĐQG Hà Lan. Trên sàn giao dịch châu Á, giới đầu tư đang đặt niềm tin vào kịch bản Xỉu bàn thắng từ hiệp 1 trận đấu này.
Xem Ngay

Lịch thi đấu Czech Republic Ceska Fotbalova Liga hôm nay 07/10/2022 Vòng 7 được cập nhật sớm nhất. Lịch thi đấu bóng đá Czech Republic Ceska Fotbalova Liga đêm nay của 32 đội bóng sẽ được Tạp Chí Thể Thao cập nhật đầy đủ và chính xác.

Tạp Chí Thể Thao sẽ cập nhật đầy đủ lịch thi đấu của các CLB: Banik Ostrava B, Benesov, Bohemians1905 B, Chlumec nad Cidlinou, Domazlice, Dukla Praha B, FK Banik Sokolov, FK Kolin, FK Prepere, FK Zbuzany 1953, Frydek-Mistek, Hradec Kralove B, Jablonec B, Jiskra Usti nad Orlici, Mlada Boleslav B, Most Mus, Otrokovice, Pardubice B, Povltava FA, SK Rakovnik, SK Zapy, Sardice, Slavia Kromeriz, Slovan Velvary, Sokol Brozany, Sokol Hostoun, Usti nad Labem, Viktoria Plzen B, Viktoria Zizkov, Vysocina Jihlava B, Zivanice, Zlin B hàng tuần.

Ngoài lịch thi đấu bóng đá Cộng hòa Séc thì bạn đọc có thể xem lịch thi đấu các giải bóng đá khác tại: https://tapchithethao.com/lich-thi-dau.html

Back to top